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A                       JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA TUNDURU 
                       

Unapojibu Tafadhali taja:                                                                      

KUMB. NA.TDC.C/L.40/31/05                                                  Tarehe   18/09/2023 

 

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Tunduru anapenda kuwatangazia 

Watanzania wote walioomba nafasi ya kazi ya Mtendaji wa Kijiji III iliyotangazwa 

tarehe 12/07/2023 kufika kufanya usaili tarehe 23/09/2023, usaili utafanyika katika 

Ukumbi wa Kituo cha Walimu (TRC) Mlingoti Tunduru Mjini, wasailiwa watakaofika 

katika usaili watafanya mtihani wa mchujo (Written interview) na wale watakaofaulu 

watafanya mtihani wa mahojiano (Oral interview) hivyo wasailiwa wa nafasi hiyo ya 

kazi watatakiwa kufika Saa 2:00 Asubuhi. 

Wasailiwa wote watatakiwa kufika na Vyeti vyao halisi (Original Certificates) ambavyo 

ni cheti cha kidato cha Nne, cheti cha kuzaliwa na cheti cha taaluma, Pia wasailiwa 

wote watatakiwa kufika na kitambulisho cha Utambuzi kati ya vitambulisho vifuatavyo 

Kitambulisho cha Taifa (NIDA), Kadi ya mpiga kura, leseni ya udereva au barua ya 

utambulisho kutoka Serikali ya Kijiji/Mtaa. 

Halmashauri haitahusika na gharama zozote za wasailiwa watakaofika katika usaili na 

waombaji ambao hawajaitwa katika usaili  huu watambue kuwa hawakufanikiwa. 

Majina ya wale wote walioitwa katika usaili ni kama yanavyoonekana hapo chini. 
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