



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA TUNDURU

Unapojibu Tafadhali taja:

Tarehe 25/09/2023

Kumb. Na TDC.C/L.40/31/06

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Kufuatia usaili uliofanyika kuanzia tarehe 23-24/09/2023 Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Tunduru anapenda kutoa taarifa za wasailiwa waliofaulu usaili na kuitwa kazini kama ifuatavyo;

MTENDAJI WA KIJIKI III

Na	JINA	JINSI	ANWANI
1	Zamda Nassoro Shamte	KE	S.L.P 275 TUNDURU
2	Mwanaheri Yazidu Makamla	KE	S.L.P 77 TUNDURU

Wasailiwa wote waliofaulu usaili na kuitwa kazini wanatakiwa kuripoti ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Tunduru kwa ajili ya taratibu za ajira na kila mmoja anatakiwa kufika na vyeti vyake halisi (**Original Certificates**) ambavyo ni cheti cha kidato cha Nne, cheti cha kuzaliwa, cheti cha taaluma, pamoja na kitambulisho cha NIDA au Namba ya NIDA.

Limetolewa na:

Chiza C. Marando

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
TUNDURU

DISTRICT EXECUTIVE DIRECTOR
TUNDURU